กิจกรรมพิธีถวายราชสักการะวางพานพุ่มเนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์ (6 เมษายน 2567) วันจักรี
วันเสาร์, 06 เมษายน 2567 11:38
(6 เมษายน 2567) นางรจนา แสนอ้วน นายกเทศมนตรีตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ สังกัดเทศบาลตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย ร่วมพิธีถวายราชสักการะวางพานพุ่มเนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์ โดยมีนายสรพงษ์ ชายแก้ว นายอำเภอสิรินธร เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมอำเภอสิรินธร จังหวัดอุบลราชธานี
![](/Nikhom/nid/AA04.jpg)
![](/Nikhom/nid/AA05.jpg)
![](/Nikhom/nid/AA06.jpg)
![](/Nikhom/nid/AA07.jpg)
![](/Nikhom/nid/AA08.jpg)
![](/Nikhom/nid/AA02.jpg)
![](/Nikhom/nid/AA03.jpg)
![](/Nikhom/nid/AA01.jpg)