จัดอบรมโครงการการบริหารจัดการขยะมูลฝอยชุมชน (ธนาคารขยะ) ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย อำเภอสิรินธร จังหวัดอุบลราชธานี
วันพุธ, 13 มีนาคม 2567 09:00
(13 มีนาคม 2567) นางรจนา แสนอ้วน นายกเทศมนตรีตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร, สมาชิกสภาเทศบาล ,หัวหน้าส่วนราชการ, เจ้าหน้าที่สังกัดเทศบาลตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย, กำนัน ,ผู้ใหญ่บ้าน, อสม. ตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย เข้าร่วมอบรมโครงการการบริหารจัดการขยะมูลฝอยชุมชน (ธนาคารขยะ) โดยมี นางอิศริยา สมพร ตำแหน่งหัวหน้าสำนักปลัด อบต.หนองอ้ม เป็นวิทยากรอบรมโครงการดังกล่าว ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย อำเภอสิรินธร จังหวัดอุบลราชธานี
![](/Nikhom/nid/jj11.jpg)
![](/Nikhom/nid/jj14.jpg)
![](/Nikhom/nid/jj12.jpg)
![](/Nikhom/nid/jj06.jpg)
![](/Nikhom/nid/jj02.jpg)
![](/Nikhom/nid/jj03.jpg)
![](/Nikhom/nid/jj08.jpg)
![](/Nikhom/nid/jj09.jpg)
![](/Nikhom/nid/jj01.jpg)
![](/Nikhom/nid/jj07.jpg)