ร่วมต้อนรับการตรวจเยี่ยม จ่าเอกชนะศึก เคารพ นักส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นชำนาญการ (ท้องถิ่นอำเภอสิรินธร) และนายพนม เมืองก้อน เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญการ (ผู้ช่วยท้องถิ่นอำเภอสิรินธร)
วันอังคาร, 30 มกราคม 2567 09:00
(30 มกราคม 2567) นางรจนา แสนอ้วน นายกเทศมนตรีตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการและพนักงานจ้างสังกัดเทศบาลตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย ร่วมต้อนรับการตรวจเยี่ยม จ่าเอกชนะศึก เคารพ นักส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นชำนาญการ (ท้องถิ่นอำเภอสิรินธร) และนายพนม เมืองก้อน เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญการ (ผู้ช่วยท้องถิ่นอำเภอสิรินธร) ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลนิคมสร้างตนเองลำโดมน้อย อำเภอสิรินธร จังหวัดอุบลราชธานี
![](/Nikhom/nid/aa02.jpg)
![](/Nikhom/nid/aa09.jpg)
![](/Nikhom/nid/aa06.jpg)
![](/Nikhom/nid/aa05.jpg)
![](/Nikhom/nid/aa04.jpg)
![](/Nikhom/nid/aa07.jpg)
![](/Nikhom/nid/aa10.jpg)
![](/Nikhom/nid/aa08.jpg)